Hanyar / Mataki 1:
Da farko, maɓoɓan girma suna da sauƙin amfani. Hannun manya da yara diapers sun banbanta da zanen jariri. Sauƙaƙawar adon diapers yana da mahimmanci. Don cimma wannan, an tsara tsari da sifar manya da yara. Za'a iya haɗe sandunan ƙyallen kai-tsaye ba tare da yardar kaina ba a cikin ɗamarar kugu ta gaban shinge a cikin girman madaidaicin, wanda yake da nutsuwa da kwanciyar hankali. Sakawa da ɗaukar kaya ya dace sosai, don masu cin kasuwa ba su da wata damuwa a rayuwa. Zai zama mai dacewa idan ka canza zanen dangi.
Hanyar / Mataki 2:
Na biyu, lokacin da tsofaffin diapers ke da bakin ciki da haske, galibi galibi suna buƙatar yin la’akari da sirri yayin saka diapers, suna fatan sutura da farin ciki, kuma ba za a lura da su ba. Wannan don yin aiki tuƙuru a kan masana'antar maya ta maya. Adpers diapers an yi su ne da yadudduka masu nauyi mai nauyi tare da babban fankon babban fulawa na shigo da magudanar ruwa, wanda zai iya shiga cikin sauri da ruwa. Bayan sanya shi, yana da haske da kuzari kamar riguna na yau da kullun, kuma ba za a iya ganin burbushi kwata-kwata, wanda ke kare sirrin masu amfani da kuma rage rikitarwar marasa karfi.
Hanyar / Mataki 3:
Na uku, diapers manya suna da ƙarfin iko su sha ruwa. A matsayin diaper, ikon ɗaukar ruwa ba shakka yana da matukar muhimmanci, musamman ga masu amfani da maganganu na manya. Idan shan ruwa ya yi ƙasa sosai, zai haifar da rashin ruwa, wanda ba shi da fa'ida bayan dogon lokaci, har ma da rauni. Don magance wannan matsala, ana amfani da beads masu amfani da kayan maye a cikin diapers don ɗaukar fitsari. Adsan beads masu ɗaukar ruwa na iya ɗaukar kuma kulle dubun dubunn nauyinsu na ruwa, kuma a ƙarshe ya sami nasarar sanya ƙarfin ɗaukar ruwa ta diba.
Lokacin aikawa: Mayu-21-2020